

MKATABA WA UPIMAJI WA KIWANJA

KATI YA

VKP INVESTMENT FOR YOUTH COMPANY

NA

Umeandaliwa na.

Kampuni ya Mwakili ya Eagle Law Chambers

Mwai Kibaki Road

Mikocheni "A" karibu na Mayfair Plaza

Kitalu na. 1

S.L.P 1999

Dar es Salaam.

SAHIHI YA MPIMAJI

SAHIHI YA MPIMIWAJI

MKATABA WA UPIMAJI WA SHAMBA/KIWANJA

Mkataba huu unafanyika leo tarehe, 2016

BAINA YA

VKP INVESTMENT FOR YOUTH, Kampuni iliyosajiliwa chini ya Sheria za makampuni Tanzania, ya S.L.P 19761, **Tanki bovu, mkabala Radi service, DAR ES SALAAM**, ambaye katika mkataba huu atajulikana kama **MPIMAJI** kwa upande mmoja.

NA

.....Wa.....,
....., ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama
"MPIMIWAJI" kwa upande mwingine.

KWA NAMNA HIYO BASI, taratibu za ulipaji zitakua kama ifuatavyo:

- (i) Jumla (**Malipo Kwa mara moja**)
- (ii) Awamu (**Kulipa kwa awamu Kwa utaratibu uliowekwa**)

HIVYO BASI MKATABA HUU UNASHUHUDIA NA KUFUNGWA KAMA IFUATAVYO:-

1. Aina ya upimaji unaofanyika ni: _____.
2. Ukubwa wa eneo ni: _____.
3. Upimaji unafanyika kuanzia _____.
Mpaka _____.
4. Hata hivyo mradi wa upimaji unaweza kuchelewa kwa muda usiozidi _____ ya muda uliowekwa hapo juu.
5. Kampuni inalazimika kuhakikisha mradi unakamilika kwa wakati.
6. Kipengele nambari (5) hapo juu kwa upande mwingine kina simamiwa na pande zote mbili hivyo na mpimiwaji atapaswa

SAHIHI YA MPIMAJI

SAHIHI YA MPIMIWAJI

kulipa malipo husika kwa wakati, sawasawa na makubaliano ya upimaji.

7. Zoezi zima la upimaji litafanywa na kampuni ila zoezi la kuchukua hati litafaywa na mteja mwenyewe baada ya upimaji kukamilika.
8. Kwamba, malipo yatafanyika ndani ya muda wa upimaji tu, na si vinginevyo.
9. Kwamba mkataba unamtambua mpimaji kuwa kampuni(vkp investment for youth)na mpimiwaji kuwa mteja.
10. Kwamba awamu za upimaji hazitazidi tatu (4) kwa mradi huu wa upimaji.
11. Kwamba mfumo wa malipo utakua kama ifuatavyo:
 - (a) benki akaunti namba: **10500640532** ,jina la akaunti:**VKP INVESTMENT FOR YOUTH, Akiba-commercial bank**,tawi la **kijitonyama**

SAHIHI YA MPIMAJI

SAHIHI YA MPIMIWAJI

TAARIFA ZA MALIPO

1. Ambapo malipo yatalipwa kwa awamu nne tu, kama ilivyo kwenye chati hapo chini.

Awamu ya malipo	Tarehe	Kiasi cha malipo	Malipo haya ni kwajili ya	Saini ya mteja	Saini ya mpimaji
1		Elfu hamsini (50,000/=) tu	Utambuzi wa eneo sh.40,000/= na mwanasheria sh 10,000/= (kusaini mkataba kama shuhuda na kuandaa)		
2		Elfu tisini (90,000/=)tu	Maandalizi ya mchoro		
3		M ² 200-300=250,000 M ² 301-450=300,000 M ² 451-600=350,000 M ² 601-750=400,000 M ² 751-900=450,000 M ² 901-----=550,00	Upimaji halisi(kuweka mchoro kwenye uhalisia wa eneo)		
4		Itategemeana na eneo yaani ukubwa na kiasi kitatolewa na kulipwa halmashauri.			

SAHIHI YA MPIMAJI

SAHIHI YA MPIMIWAJI

Mkataba huu umetiwa sahihi na **Mpimaji** na **Mpimiwaji** tarehe, Mwezi na Mwaka kama ilivyoonyeshwa hapo mwanzoni.

IMETIWA SAHIHI na
Kwa niaba ya **VKP INVESTMENT FOR YOUTH.**
ninayemfahamu hapa **Dar Es Salaam**
leo hii tarehe Mwezi.....2016

}
MPIMAJI

MBELE YANGU

JINA.....
ANWANI.....
.....

CHEO : **WAKILI**

IMETIWA SAHIHI na
ambaye nimetambulishwa
kwake na
ambaye namfahamu hapa
Dar Es Salaam leo tarehe.....Mwezi
.....2016

}
MPIMIWAJI

MBELE YANGU

JINA.....
ANWANI.....
.....

CHEO : **WAKILI**

SAHIHI YA MPIMAJI

SAHIHI YA MPIMIWAJI
